ท้องถิ่นจังหวัดแม่ฮ่องสอน พร้อมบุคลากรในสังกัด ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและลงนามถวายพระพร สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันพระราชสมภพ 2 เมษายน 2567 |
![Responsive image](./system_files/309/bbd940b3daa46267f08864b95cf48909.jpg) |
2 เมษายน 2567 ท้องถิ่นจังหวัดแม่ฮ่องสอน พร้อมบุคลากรในสังกัด ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและลงนามถวายพระพร สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันพระราชสมภพ 2 เมษายน 2567 ณ ศาลาประชาคมจังหวัดแม่ฮ่องสอน และร่วมกิจกรรมจิตอาสา ณ วัดพระนอน ต.จองคำ อ.เมือง จ.แม่ฮ่องสอน |
|
โพสเมื่อ : 02 เม.ย. 2567 |
|
|